Me yasa Akwai Jan Haske Akan Levoit Air Purifier Na?

Ta Ma'aikatan SmartHomeBit •  An sabunta: 12/25/22 • Minti 6 karanta

Masu tsabtace iska sune na'urori masu taimako na musamman, amma yana iya zama wani abu na ƙalubale don tantance hanyoyin su.

Misali, menene jan haske akan mai tsabtace iska na Levoit? Me yasa ko da yaushe kamar ana kunne?

Ta yaya kuka san wane batu mai tsabtace iska na Levoit ke fuskanta? Ta yaya za ku iya dawo da mai tsabtace iska zuwa yanayin aiki kuma ku kiyaye iskar ku lafiya da numfashi?

Muna son masu tsabtace iska, amma ganin cewa jan haske yana da rudani da ɗan damuwa da farko.

Alhamdu lillahi, abin ya fi muni fiye da yadda muka yi tunani da farko.

Ci gaba da karantawa don koyan duk abin da kuke buƙatar sani game da kashe jajayen haske akan mai tsabtace iska na Levoit.

 

Mai Tsabtace Iskar ku na iya aiki da kyau

Idan kun lura da haske mai ja akan mai tsabtace iska na Levoit, ba kwa buƙatar ɗaukar mafi munin nan da nan.

Wataƙila na'urarka tana aiki daidai kamar yadda masana'anta suka nufa!

Yawanci, lokacin da jajayen haske ya zo a cikin mai tsabtace iska na Levoit, yana nufin cewa na'urar ta gano adadin gurɓataccen iska.

Idan kun saita na'urar zuwa aikinta na atomatik, mai tsabtace iska zai kunna kuma ya tattara abubuwan gurɓatawa, yana maido da ingancin iskar ku zuwa matakin lafiya.

Koyaya, idan baku saita mai tsabtace iska zuwa atomatik ba, ba zai kunna da kanta ba.

Yana gano abubuwan ƙazanta amma ba zai iya yin komai game da su ba. 

Gwada kunna matatar iska da hannu.

Ba da daɗewa ba, hasken ja ya kamata ya zama rawaya sannan ya zama kore yayin da yake tsaftace iska.

 

Me yasa Akwai Jan Haske Akan Levoit Air Purifier Na?

 

Tsaftace Ko Maye gurbin Tacewar iska

Idan jajayen hasken iska na Levoit ɗinka ba zai ƙare ba, yana iya nufin cewa na'urarka ta ɗauki gurɓataccen iska kamar yadda zata iya ɗauka.

Babu buƙatar damuwa; ba lallai ne ku sayi sabon naúrar ba tukuna.

Kuna iya ɗaukar ɗan lokaci don maye gurbin ko tsaftace tacewar iska don dawo da mai tsabtace iska zuwa yanayin aiki daidai kuma kashe wannan haske mai ban haushi.

Don tsaftace matatar iska ta HEPA, kawai buɗe mai tsabtace iska kuma cire tacewa.

Yi amfani da tsumma ko busasshen zane don cire ƙura da ƙura daga matatar iska kafin musanya shi.

Da kyau, yakamata ku tsaftace matatar iska sau ɗaya a wata.

Idan har ya kai ga jan hasken yana walƙiya, to, tacewa ta ɗauki gurɓataccen gurɓataccen abu wanda ya lulluɓe shi kuma ba shi da amfani.

Koyaya, mai yiwuwa matatar iska ta sami lahani waɗanda ke buƙatar ƙarin kulawa fiye da sauƙin tsaftacewa.

Me za ku iya yi a cikin waɗannan yanayi?

 

Yadda Ake Maye gurbin Tacewar iska

Maye gurbin tace iska yana kama da tsaftace shi.

Kawai buɗe mai tsabtace iska na Levoit kuma cire tsohuwar tace iska, sanya sabon naku a wurinsa.

Idan kuna son samun ɗan ƙara shiga, gwada ɓarna ko tsaftace cikin naúrar ku kafin ƙara sabon tacewa don haɓaka tasirinsa.

Hasken ja na iya nuna cewa lokaci ya yi da za a canza matatar iska, amma kar a dogara da shi, saboda tarin gurɓatattun abubuwa na iya haifar da matsalolin lafiya a gidanku.

Sauya matatar iska sau da yawa kamar yadda littafin mai amfani ya ba da shawarar, ko ma kafin lokacin idan da alama ya tara ƙura da yawa.

 

Ƙayyade Idan Levoit Air Purifier Ya Karye

Hasken ja akan mai tsabtace iska na Levoit na iya kuma nuna cewa fan na na'urar ya daina aiki.

A cikin mafi kyawun yanayi, mai son ba zai yi aiki ba saboda ƙaramar ƙulli na software.

Abin takaici, na'urarka na iya kuma ta sami lalacewa mai muni.

Anan ga matakan da zaku iya ɗauka idan kuna tunanin cewa mai tsabtace iska na Levoit na iya ci gaba da lalacewa.

 

Me zan iya yi Idan Levoit Air Purifier Na Ya Karye?

Idan fan ɗin tsabtace iska na Levoit ba ya aiki, ƙila za ku fuskanci ƙaramar matsalar software.

Gwada hawan keken wuta ko sake saitin injin tsabtace iska don gyara duk wata matsala ta tsarin.

Don sake zagayowar wutar lantarki, yanke mai tsarkakewa daga wuta na tsawon daƙiƙa talatin kafin a kunna shi baya.

Idan mai tsabtace iska ya ci gaba da lalacewa ta jiki, ƙila ba za ku sami wata hanya ba face tuntuɓar tallafin abokin ciniki.

Idan har yanzu na'urar tana cikin garantin ta, Levoit na iya aiko muku da sabuwar na'ura.

 

Summary

Idan kun sami jan haske mara tsayawa akan mai tsabtace iska na Levoit, ba kwa buƙatar damuwa - yana iya yin aiki daidai yadda kuke so.

A madadin haka, yana iya wucewa don tsaftace tacewa.

A cikin mafi munin yanayi, mai tsabtace iska na Levoit ya ci gaba da lalacewa ta jiki ko ya sami matsala ta software, kuma yana buƙatar ko dai sauyawa ko sake saiti mai sauri.

Ko da menene matsalar mai tsabtace iska, kuna da kayan aikin da za ku gyara shi!

 

Tambayoyin da

 

Shin Jajayen Haske yana nufin Ina da ƙarancin ingancin iska?

Idan Levoit Air Purifier ɗinku yana aiki daidai, eh, jan haske zai nuna cewa gidanku yana da ƙarancin iskar iska- ko, aƙalla, ɗakin da Levoit ke zaune a ciki zai iya amfani da ɗan ingantawa.

Yawancin lokaci, ba za ka damu da jan haske a kan injin tsabtace iska ba, saboda na'urar za ta tsotse gurɓataccen iska a cikin tacewa kuma tana kiyaye iska mai tsabta da lafiya don mazauna gidanka su shaƙa.

Koyaya, jajayen haske na iya nuna cewa na'urarka ta daina aiki.

Akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku yi la'akari da su kafin yin tsalle zuwa ga kowane sakamako game da tsabtace iska.

 

Shin Zan Yi Amfani da Jajayen Haske A Matsayin Ma'anar Lokacin Tsabtace Iska Na?

Akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku yi la'akari game da mai tsabtace iska, amma tunanin cewa ya kamata ku tsaftace shi abu ne mai aminci.

Idan hasken ja akan mai tsabtace iska na Levoit ba zai canza launi ba ko ya tafi, yana da kyau a duba yadda dattin matatar iska ta HEPA take.

Yana iya zama lokaci don canza matatar iska ko siyan sabo gaba ɗaya!

Muna son tsaftace tsohuwar tace har sai lokacin samun sabo ya yi, amma idan tacewar ku ta yi ƙazanta musamman, kuna iya la'akari da siyan sabo.

Ma'aikatan SmartHomeBit